| M o del | 5600_8MP_IMX415 |
| Cảm biến | CMOS 1/2.8" SONY IMX415 |
| Kích thước pixel | 1.45μmx1.45μm |
| Tỷ số tín hiệu trên nhiễu | 40dB |
| Phần cứng | Cấp kỹ thuật 8 Megapixel |
| Độ phân giải tối đa | 3840(H)X2160(V) |
| Định dạng đầu ra | MJPG/YUY2 |
| Độ phân giải & Tốc độ khung hình |
3840X2160 MJPEG@30fps YUY2@2fps 2592X1944 MJPEG@30fps YUY2@3fps 1920X1080 MJPEG@30fps YUY2@5fps 1280x720 MJPG@30fps YUY2@10fps 640x480 MJPEG@30fps YUY2@30fps |
| Điện áp | 5V |
| ĐIỆN | 230mA |
| Đèn tối thiểu | 0.01Lux |
| Dải động | 72dB |
| Thời gian Phơi sáng | 35ms |
| Loại màn trập | Màn tròn điện tử |
| Giao diện đầu ra | USB2.0 |
| Hợp đồng | Giao thức truyền thông UVC OTG |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C đến 60°C |
| Ống kính fov | Tùy chọn |
| Dải sóng | 400-650nm (tia ánh sáng) |
| Xử lý hình ảnh | AWB, AEC, AGC |
| Yêu cầu hệ điều hành | Win XP/Vista/Win7/Win8 / Win10/ Win11 v.v. Linux/MAC-OS /Android 4.0 trở lên |







Giới thiệu tùy chỉnh dải lọc | |
Tùy chỉnh dải tần |
Giới thiệu đặc tính dải tần |
Chất lượng hình ảnh cao |
Ánh sáng nhìn thấy, màu hình ảnh, không màu (mặc định giao hàng hiệu ứng này) |
Hồng ngoại 850nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 850nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Hồng ngoại 940nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 940nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Dải hẹp 850nm |
Bước sóng 820-880nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đen hơn) |
Dải hẹp 940nm |
Bước sóng 910-970nm, hình ảnh sẽ tối (gần như đen trắng) |
Dải hẹp 980nm |
Bước sóng 960-1000nm, hình ảnh sẽ bị lệch (tối hơn, đen trắng) |
Dải hẹp 1064nm |
Bước sóng 1040-1080nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1310nm |
Bước sóng 1280-1335nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1450nm |
Bước sóng 1420-1480nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1550nm |
Bước sóng 1520-1580nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Hồng ngoại gần 700-1100nm |
Bước sóng 700-1100nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đỏ một phần) |
các dải tần khác |
405、520、540、580、730… |
Bộ lọc HD mặc định, cần các dải tần bộ lọc khác vui lòng liên hệ chúng tôi | |
imx586 48MP cảm biến Ultra HD 8000x6000 1/2 inch máy ảnh công nghiệp USB CMOS UVC cho thị giác máy, thiết bị y tế
máy ảnh USB lấy nét tự động 2MP 0,003Lux ánh sáng yếu 1080P dải động 86dB Máy ảnh web HD không cần trình điều khiển
máy ảnh lấy nét tự động 5MP MJPG&YUY2 1944P 25fps 1080P 60fps Máy ảnh USB tốc độ cao
camera IP an ninh mini hỗ trợ POE, độ phân giải HD 4MP, mã hóa H.265/H.264