| M o del | 5600_8MP_IMX415 |
| Sensor | CMOS 1/2.8" SONY IMX415 |
| Sukat ng Pixel | 1.45μmx1.45μm |
| SNR | 40dB |
| Hardware | Teknikal na grado 8 Megapixel |
| Max. Resolusyon | 3840(H)X2160(V) |
| Format ng output | Mjpg/yuy2 |
| Resolusyon at frame rate |
3840X2160 MJPEG@30fps YUY2@2fps 2592X1944 MJPEG@30fps YUY2@3fps 1920X1080 MJPEG@30fps YUY2@5fps 1280x720 MJPG@30fps YUY2@10fps 640X480 MJPEG@30fps YUY2@30fps |
| Boltahe | 5V |
| KURYENTE | 230mA |
| Min liwanag | 0.01Lux |
| Dynamic range | 72dB |
| Ilaw ng oras | 35ms |
| Uri ng shutter | Electronic rolling shutter |
| Interface ng output | Usb2.0 |
| Pakikipagkasundo | Protokol ng komunikasyon ng UVC OTG |
| Storage temperature | -20°c hanggang 70°c |
| Temperatura ng trabaho | -10°C hanggang 60°C |
| Lente ng fov | Opsyonal |
| Haba ng alon | 400-650nm (sinag ng liwanag) |
| Paggawa ng imahe | AWB, AEC, AGC |
| Kahilingan ng operating system | Win XP/Vista/Win7/Win8 / Win10/ Win11 at iba pa Linux/MAC-OS /Android 4.0 o mas mataas |







Panimula sa pagpapasadya ng filter band | |
Pagpapasadya ng band |
Panimula sa mga katangian ng band |
Mataas na definisyon |
Visible light, image color, walang kulay (delivery default ito) |
Infrared 850nm |
Ang visible at infrared light na 850nm ay maaring mapasa, may kulay ang imahe, at magkakaroon ng bias ang kulay |
Infrared 940nm |
Ang visible at infrared light na 940nm ay maaring mapasa, may kulay ang imahe, at magkakaroon ng bias ang kulay |
Makitid na band 850nm |
Haba ng alon 820-880nm, magkakaroon ng bias ang imahe (mas madilim) |
Makitid na band 940nm |
Haba ng daluyong 910-970nm, madilim ang imahe (malapit sa itim at puti) |
Makitid na bandang 980nm |
Haba ng daluyong 960-1000nm, magkakaroon ng bias ang imahe (mas madilim, itim at puti) |
Makitid na bandang 1064nm |
Haba ng daluyong 1040-1080nm, mas madilim ang imahe (mas madilim, higit na itim at puti) |
Makitid na bandang 1310nm |
Haba ng daluyong 1280-1335nm, mas madilim ang imahe (mas madilim, higit na itim at puti) |
Makitid na bandang 1450nm |
Haba ng daluyong 1420-1480nm, mas madilim ang imahe (mas madilim, higit na itim at puti) |
Makitid na bandang 1550nm |
Haba ng daluyong 1520-1580nm, mas madilim ang imahe (mas madilim, mas maraming itim at puti) |
Malapalapad na infrared 700-1100nm |
Haba ng daluyong 700-1100nm, magiging baluktad ang imahe (Bahagyang pula) |
iba pang mga band |
405、520、540、580、730… |
Default HD na filter, kung kailangan mo ng ibang mga band ng filter mangyaring makipag-ugnayan sa amin | |
imx586 48MP Ultra HD 8000x6000 Sensor 1/2 Inch USB Industrial Camera CMOS UVC para sa Machine Vision, Kagamitan sa Medisina
2MP Autofocus USB Camera 0.003Lux Mahinang Ilaw 1080P Dynamic Range 86dB HD Web Camera Libreng Driver
5MP Autofocus Camera MJPG&YUY2 1944P 25fps 1080P 60fps Mataas na Bilis na USB3.0 Camera
4MP na HD POE Mini Security IP Camera na Gumagamit ng H.265/H.264