* Ống kính: tùy chọn
* Cảm biến: CMOS 1/2.8”
* Định dạng đầu ra: MJPEG/YUY2
* Độ phân giải tối đa: 3840*2160
* Giao diện xuất: USB2.0
* Hỗ trợ tùy chỉnh: OEM, ODM
Phù hợp sử dụng trong kiểm tra công nghiệp, nhận dạng khuôn mặt, thị giác máy,
Hội nghị truyền hình, Điều khiển công nghiệp, Nhận dạng AI, Thiết bị y tế,
Nhận dạng quét, ATM, Robot, Ô tô, Drone.... và các thiết bị khác.
| Sách thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Mô hình | 3200_8MP_IMX415 |
| Cảm biến | CMOS 1/2.8" SONY IMX415 |
| Kích thước pixel | 1.45μmx1.45μm |
| Độ phân giải tối đa | 3840(H)X2160(V) |
| Định dạng đầu ra | MJPG/YUY2 |
| Độ phân giải & Tốc độ khung hình |
3840X2160 MJPEG@30fps YUY2@2fps 2592X1944 MJPEG@30fps YUY2@3fps 1920X1080 MJPEG@30fps YUY2@5fps 1280x720 MJPG@30fps YUY2@10fps 640x480 MJPEG@30fps YUY2@30fps |
| Tỷ số tín hiệu trên nhiễu | 40dB |
| Điện áp | 5V |
| ĐIỆN | 230mA |
| Đèn tối thiểu | 0.01Lux |
| Dải động | 72dB |
| Thời gian Phơi sáng | 35ms |
| Loại màn trập | Màn tròn điện tử |
| Loại cổng kết nối | USB2.0 |
| Hợp đồng | Giao thức truyền thông UVC OTG |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C đến 60°C |
| Ống kính fov | Tùy chọn |
| Kích thước bảng | 32x32mm |
| Dải sóng | 400-650nm (tia ánh sáng) |
| Xử lý hình ảnh | AWB, AEC, AGC |
| Yêu cầu hệ điều hành | Win XP/Win7/Win8 / Win10/ Win11 v.v. Linux/MAC-OS /Android 4.0 trở lên |






Giới thiệu tùy chỉnh dải lọc | |
Tùy chỉnh dải tần |
Giới thiệu đặc tính dải tần |
Chất lượng hình ảnh cao |
Ánh sáng nhìn thấy, màu hình ảnh, không màu (mặc định giao hàng hiệu ứng này) |
Hồng ngoại 850nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 850nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Hồng ngoại 940nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 940nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Dải hẹp 850nm |
Bước sóng 820-880nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đen hơn) |
Dải hẹp 940nm |
Bước sóng 910-970nm, hình ảnh sẽ tối (gần như đen trắng) |
Dải hẹp 980nm |
Bước sóng 960-1000nm, hình ảnh sẽ bị lệch (tối hơn, đen trắng) |
Dải hẹp 1064nm |
Bước sóng 1040-1080nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1310nm |
Bước sóng 1280-1335nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1450nm |
Bước sóng 1420-1480nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1550nm |
Bước sóng 1520-1580nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Hồng ngoại gần 700-1100nm |
Bước sóng 700-1100nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đỏ một phần) |
các dải tần khác |
405、520、540、580、730… |
Bộ lọc HD mặc định, cần các dải tần bộ lọc khác vui lòng liên hệ chúng tôi | |
Máy ảnh USB IMX291 2MP, độ nhạy ánh sáng thấp 0.001Lux, HD 1080P, nén H.264, ống kính góc rộng, 30fps, đầu ra H.264/MJPEG/YUY2
camera USB3.0 cửa trập toàn cầu 1.3MP 400fps 200fps tốc độ khung hình cao cho hệ thống thị giác kiểm soát chất lượng
Ống kính cố định tiêu cự M12 2.5mm F2.2 1MP trường nhìn 90° không méo hình cho định dạng hình ảnh 1/4"
mô-đun camera USB tự động lấy nét 2MP, độ nhạy sáng thấp 0,003 lux, độ phân giải 1080P, dải động 86 dB, camera web HD không cần cài đặt trình điều khiển