* Ống kính: Tùy chọn
* Cảm biến: CMOS 1/2.8” sony imx415
* Độ phân giải tối đa: 3840X2160
* Định dạng đầu ra: YUY2 / MJPEG
* Giao diện đầu ra: Giao diện USB2.0 tốc độ cao
* Kích thước mạch: 32x32mm (tùy chọn 38x38mm)
* Hỗ trợ tùy chỉnh: OEM, ODM
*UVC, sử dụng được trên Windows\Android\Linux\Mac OS
Phù hợp sử dụng trong kiểm tra công nghiệp, nhận dạng khuôn mặt, thị giác máy,
Hội nghị video, Điều khiển công nghiệp, Nhận dạng AI, Thiết bị y tế,
Nhận dạng quét, ATM, Robot, Ô tô, Drone....v.v.

| Sách thông số kỹ thuật sản phẩm | |
| Mô hình | PCBA_8MP_IMX415 |
| Cảm biến | CMOS 1/2.8" SONY IMX415 |
| Kích thước pixel | 1.45μmx1.45μm |
| Phần cứng | Cấp kỹ thuật 8 Megapixel |
| Độ phân giải tối đa | 3840(H)X2160(V) |
| Định dạng đầu ra | MJPG/YUY2 |
| Độ phân giải & Tốc độ khung hình |
3840X2160 MJPEG@30fps YUY2@2fps 2592X1944 MJPEG@30fps YUY2@3fps 1920X1080 MJPEG@30fps YUY2@5fps 1280x720 MJPG@30fps YUY2@10fps 640x480 MJPEG@30fps YUY2@30fps |
| Tỷ số tín hiệu trên nhiễu | 40dB |
| Điện áp | 5V |
| ĐIỆN | 230mA |
| Đèn tối thiểu | 0.01Lux |
| Dải động | 72dB |
| Thời gian Phơi sáng | 35ms |
| Loại màn trập | Màn tròn điện tử |
| Loại cổng kết nối | USB2.0 |
| Hợp đồng | Giao thức truyền thông UVC OTG |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C đến 60°C |
| Ống kính fov | Tùy chọn |
| Kích thước bảng | 32x32mm (tùy chọn 38x38mm) |
| Dải sóng | 400-650nm (tia ánh sáng) |
| Xử lý hình ảnh | AWB, AEC, AGC |
| Yêu cầu hệ điều hành | Win XP/Win7/Win8 / Win10/ Win11 v.v. Linux/MAC-OS /Android 4.0 trở lên |






Giới thiệu tùy chỉnh dải lọc | |
Tùy chỉnh dải tần |
Giới thiệu đặc tính dải tần |
Chất lượng hình ảnh cao |
Ánh sáng nhìn thấy, màu hình ảnh, không màu (mặc định giao hàng hiệu ứng này) |
Hồng ngoại 850nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 850nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Hồng ngoại 940nm |
Ánh sáng nhìn thấy và hồng ngoại 940nm có thể được truyền, hình ảnh có màu, và màu sắc sẽ bị lệch |
Dải hẹp 850nm |
Bước sóng 820-880nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đen hơn) |
Dải hẹp 940nm |
Bước sóng 910-970nm, hình ảnh sẽ tối (gần như đen trắng) |
Dải hẹp 980nm |
Bước sóng 960-1000nm, hình ảnh sẽ bị lệch (tối hơn, đen trắng) |
Dải hẹp 1064nm |
Bước sóng 1040-1080nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1310nm |
Bước sóng 1280-1335nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1450nm |
Bước sóng 1420-1480nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Dải hẹp 1550nm |
Bước sóng 1520-1580nm, hình ảnh tối hơn (tối hơn, đen trắng hơn) |
Hồng ngoại gần 700-1100nm |
Bước sóng 700-1100nm, hình ảnh sẽ bị lệch (đỏ một phần) |
các dải tần khác |
405、520、540、580、730… |
Bộ lọc HD mặc định, cần các dải tần bộ lọc khác vui lòng liên hệ chúng tôi | |
imx385 Camera USB tốc độ cao 1080P 60fps CMOS cảm biến 1/2 inch cho phát hiện thị giác công nghiệp
Ống kính cố định tiêu cự M12 1.8mm F2.4 2MP trường nhìn 110° ít méo hình cho định dạng hình ảnh 1/4"
Ống kính công nghiệp M12 5mm F3.5 góc nhìn 65 độ, độ phân giải 12MP, không méo hình cho định dạng ảnh 1/2.3"
mô-đun camera USB tự động lấy nét 2MP, độ nhạy sáng thấp 0,003 lux, độ phân giải 1080P, dải động 86 dB, camera web HD không cần cài đặt trình điều khiển