* Linsa: valfrjálst
* Sensor: CMOS 1/2,8” sony imx415
* Hámarksupplausn: 3840X2160
*Úttakssnið: YUY2 / MJPEG
* Framleiðsluviðmót: Hraðvirkt USB2.0 viðmót
* Borðstærð: 32x32mm (valfrjálst 38x38mm)
* Sérsníðningsstuðningur: OEM, ODM
*UVC til notkunar í Windows\Android\Linux\Mac OS
Vel notað fyrir iðnaðarinspect, andlitsaukenningu, vélsýn,
Myndbandaviðtöl, iðnaðarstýring, AI-aukennun, læknavinnubúnaður,
Skekkjuaukennun, ATM, vélmenni, bílar, drón... og svo framvegis.

| Vöruskiptabók | |
| Líkan | PCBA_8MP_IMX415 |
| Aðgerðaraðili | CMOS 1/2,8" SONY IMX415 |
| Stærð piksla | 1,45μmx1,45μm |
| Hugbúnaður | Tæknilegur flokkur 8 Megapíxlar |
| Hámarksupplausn | 3840(H)X2160(V) |
| Úttakssnið | MJPG/YUY2 |
| Upplausn og rammar á sekúndu |
3840X2160 MJPEG@30fps YUY2@2fps 2592X1944 MJPEG@30fps YUY2@3fps 1920X1080 MJPEG@30fps YUY2@5fps 1280x720 MJPG@30fps YUY2@10fps 640X480 MJPEG@30fps YUY2@30fps |
| HVH | 40dB |
| Spenna | 5V |
| Rafmagn | 230mA |
| Lágust upplýsing | 0,01 Lux |
| Færsluröð | 72dB |
| Ljóssetningartími | 35 ms |
| Tegund loðunar | Rafvirkja rullandi lok |
| Tengitengilgerð | USB2.0 |
| Samkomulag | UVC OTG samskiptaprotókoll |
| Geymsluhitastig | -20°C til 70°C |
| Vinnuhitastig | -10°C til 60°C |
| Linsu sjónsvæði | Valfrjálst |
| Stærð borða | 32x32mm (valfrjálst 38x38mm) |
| Bylgjubind | 400-650nm (ljósrás) |
| Myndvinnsla | AWB, AEC, AGC |
| Biðningargerð kerfis | Win XP/Win7/Win8 / Win10/ Win11 o.s.frv. Linux/MAC-OS/Android 4.0 eða yfir |






Kynning á sérsniðinni síu | |
Skipting á bandi |
Kynning á einkennum bandanna |
Háskerping |
Sýnilegur ljósskyldi, myndlit, engin litur (standardval á sendingu) |
Infrarautt 850nm |
Sýnilegt og infrarautt ljós á 850nm er sendanlegt, myndin er lituð og litarnir verða aðsviptir |
Infrared 940nm |
Sýnilegt og infrarautt ljós á 940nm er sendanlegt, myndin er lituð og litarnir verða aðsviptir |
Þröngur bandbreidd 850nm |
Bylgjulengd 820-880nm, mynd mun vera aðsvipt (dökkri) |
Þröngur bandbreidd 940nm |
Bylgjulengd 910-970nm, myndin verður dökk (nálægt svart-hvít) |
Þröng bónd 980nm |
Bylgjulengd 960-1000nm, myndin verður skekkt (dökkri, svart-hvít) |
Þröng bónd 1064nm |
Bylgjulengd 1040-1080nm, myndin dökkri (dökkri, meira svart-hvít) |
Þröng bónd 1310nm |
Bylgjulengd 1280-1335nm, myndin dökkri (dökkri, meira svart-hvít) |
Þröng bónd 1450nm |
Bylgjulengd 1420-1480nm, myndin dökkri (dökkri, meira svart-hvít) |
Þröng bónd 1550nm |
Bylgjulengd 1520-1580nm, myndin er dökkvri (dökk, meira svört og hvít) |
Nálægur eyrnaraukur 700-1100nm |
Bylgjulengd 700-1100nm, myndin verður skekkt (hluta rauð) |
aðrar bönd |
405、520、540、580、730… |
Sjálfgefin HD-síu, vantar aðrar sía með böndum, vinsamlegast hafðu samband við okkur | |
imx385 1080P háhraða 60fps USB myndavél CMOS 1/2 tommu bylgja fyrir iðnaðarsýnaraukningu
M12 1,8mm F2,4 fasta fókuseringarlinse 2MP 110° sjónsvið með litla afgreiningu fyrir 1/4" myndforma
M12 5mm F3,5 65gráðu SJÓNARFANG 12MP iðnaðarlinse án brots fyrir 1/2,3" myndforma
2 MP sjálfvirk fokus USB myndavélarhringur, 0,003 lux lágt ljós, 1080p dýnamískt svið, 86 dB HD vefmyndavél án keyrsluskrár